Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำโปรแกรม สำหรับตนที่ชอบปรับ volume บ่อยๆ แต่ volume ลำโพงอยู่ใกล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำโปรแกรม สำหรับตนที่ชอบปรับ volume บ่อยๆ แต่ volume ลำโพงอยู่ใกล

http://codecpack.co/download/volume2.html

ตัวอย่าง1 scroll mouse บน taskbar

ตัวอย่าง2 เพิ่มปุ่ม shift + scroll mouse

ขอบคุณหลายๆ

Comment

ก็ดีสำหรับคนไม่สะดวกนะครับ

ของผมไม่ต้อง คีบอร์ด Delux ถูกๆมีให้กด

ปล.หมุนจนชินล่ะ

Comment

Originally posted by carbon_za View Post
        ก็ดีสำหรับคนไม่สะดวกนะครับ

ของผมไม่ต้อง คีบอร์ด Delux ถูกๆมีให้กด

ปล.หมุนจนชินล่ะ
        ตามนั้น ผมก็กดจากคีย์บอร์ดนี่เหละ

Comment

ขอบคุณครับท่านเรือ .. แจ่มครับ

Comment

ขอบคุณครับ เจ๋งดีครับ ปรับแล้ว ใช้งานแจ่มดีครับ

Comment

การหมุน กับการกด felling มันต่างกัน

Comment

เฟิร์มแวร์กากบรม หมุนตั้ง 1-2 รอบเพื่อเร่งเสียงเพียงเล็กน้อย

Comment

แบบว่า ปล่อยมือจากเม้าไม่ได้ ปกติ จะวาง volume pod ไว้ซ้ายมือวางชิด keyboard เลย แบบด้านบนหรือใกล้เคียง มันต้องปล่อยมือขวาไปกด

เลย เอา volume ไปไว้ในมือตลอดเวลาไปเลย

Comment

แจ่มครับ

Comment

เยี่ยมครับท่าน

Comment

Working...
                      X