Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ sound card งบ "ไม่เกิน" 1,000.- หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ sound card งบ "ไม่เกิน" 1,000.- หน่อยครับ

อยากได้ sound card มีงบอยู่1000 แนะนำของมือ 1 หรือมือ 2ก็ได้ครับ

ลำดับความสำคัญ >เล่นเกม >ฟังเพลง >ดูหนัง

ใช้ onboard P8Z68 V-LX อยู่ครับ

ขอร้านที่ขาย sound card ที่แนะนำด้วยนะครับ ส่ง EMSยิ่งดีครับ

ขอบใจมากครับ

อยากมีตัวเลือกเยอะๆครับ เงินเมีย ได้ของไม่ดีมาเดี๋ยวโดนด่า^^
    Last edited by topxl5555; 19 Apr 2014, 14:00:57.
Working...
X