Announcement

Collapse
No announcement yet.

Animation เรียนไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Animation เรียนไหนดี

ขอนอกเรียงนิดนึงครับ ตอนนี้ผมขึ้น ม.6 แล้วกำลังหามหาวิทยาลัยอยู่ จะหามหาลับที่สอนเกีนวกับ Animation 3D มั่งครับ พอบอกที่ได้ไหมครับ ตอนนี้ผมอยู่ ปทุม รังสิต แม่ผมจะให้ไป มหาวิทยาลัยราชมงคลธัญบุรี อย่างเดียวเลย ความฝันผมอาจจะเฝ้อเจ้อไปหน่อย คือ ผมอยากไปทำงานอยู่ที่ Disney Animation Studios ฝันไว้แต่เด็กแล้ว _/\_ ยังไงก็ช่วยหน่อยนะครับ กำลังขึ้นม.6เตรียมหามหาวิทยาลัยไว้รอจะได้ไม่สติแตกตอนเรียนจบ ม.6 เพราะหามหาวิยาลัย
    Last edited by teaover; 6 May 2014, 01:07:22.

เรื่องเรียน ผมไม่รู้ แต่เรื่องความฝัน ผมว่ามันไม่เพ้อเจ้อนะ

ผมฝันอยากเป็นเจ้าของธุรกิจใหญ่ๆ หลายๆอย่างด้วยซ้ำ

***แนะนำ ถ้าจะฝันให้ฝันเป็นเจ้าของ อย่าฝันเป็นลูกน้อง ทำไมไม่ลองฝันว่า เป็นเจ้าของ animation studios ใหญ่ๆ ดังๆ เก่งๆ สร้างสรรค์ผลงานดีๆมั้งละ

Comment

Working...
    X