Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีคับ เสียงมันหาย !!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีคับ เสียงมันหาย !!!!!

ขอบคุณทุกท่านคับ ลงไดร์เวอร์ใหม่เสียงกลับมาและ
    Last edited by keata; 20 Aug 2008, 13:09:20.

รบกวนด้วยนะคับทุกท่าน

Comment

sound onboard เหรอครับ ลองลง driver กับให้มัน detect ใหม่ยังครับ

Comment

ดูไดร์เวอร์ว่ามันยังอยู่หรือป่าว ถ้ายังอยู่ลองลงไดรืเวอร์ไหม่
        ถ้าเป็นซาวการืดถ้ามันมองไม่เห็นไดร์เวอร์ลองเอายางลบลบตรงขาการ์ดดูคับ ถ้าทำแล้วไดร์เวอร์ยังไม่โผล่ มาซาวท่านไปสบายแล้วละ

Comment

ดันไห้

Comment

ลง driver ใหม่จ้าาาา

Comment

ลองรีสตร๊าทดูยังครับ

Comment

Working...
              X