Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับการต่อสายสายหูฟัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับการต่อสายสายหูฟัง

Sound Card เสียงที่จะได้จากตัวมันจะต้องต่อจากซาวด์การ์ดเท่านั้นใช่หรือไม่ครับ ถ้าต่อจาก แจ็คที่อยู่ด้านหน้าของคอมจะสามารถใช้เสียงจากการ์ดได้หรือไม่ครับ

(พิมพ์อาจเข้าใจยากหน่อย ขออภัยด้วยครับ)

ถ้าเอา frontpanel ของเคสต่อที่ sc ได้มันก็ใช้ได้ละนะ

Comment

ต่อกับการ์ดเสียงดีกว่าครับ...ส่วนใหญ่สายที่ต่อฟร้อนติดกับเคส(สายตัวเคส)
      ทำให้เสียงด้อยลง กรณีต่อ frontpanel ตัวเคสเข้ากับการ์ด

Comment

Working...
      X