Announcement

Collapse
No announcement yet.

Creative Inspire T6160 กับ Microlab x2 เลือกตัวไหนดีคะ ^_^

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Creative Inspire T6160 กับ Microlab x2 เลือกตัวไหนดีคะ ^_^

รบกวนสอบถามเพื่อนๆหน่อยคะ ระหว่าง
    Creative Inspire T6160 กับ Microlab x2
    เพื่อนๆว่าน่าซื้อตัวไหนดีกว่ากัันคะ ใช้ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์คะ
    ขอบคุณมากคะ ^_^

T6160 5.1 ดูหนัง เล่นเกมคงจะเหมาะกว่า

แต่เสียงเบสอาจจะไม่หนัก x2 2.1 รึป่าวไม่แน่ใจครับ

รอกุรุท่านอื่นเพิ่มเติม

Comment

x2 ไม่เคยลองจ้า
      Creative Inspire T6160 ลำโพงเสียงใส ถ้าได้ sound card ดีๆช่วยละก็ ได้ความโอบล้อมดีเลยครับ รายละเอียดดี เหมาะทั้ง ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเกมส์ครับ

Comment

t6160 เลยครับ ตามพี่ข้างบนเลย เบสนิ่มๆไม่หนักเท่า x2 แต่ T เสียงดีกว่า x2 แน่นอนครับ ดอกลำโพงออกแบบมาให้กระจายเสียงได้วงกว้างกว่า X2 แถมเสียงใสกว่าอีกครับ

Comment

Working...
        X