Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ ซาวน์การ์ดหน่อยครับ งบ 5000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ ซาวน์การ์ดหน่อยครับ งบ 5000

แนะนำซาวน์การ์หน่อยครับ งบ 5000 บาท

เน้นฟังเพลงล้วนๆๆๆ

และถ้างบ บวกลบได้อีกราวๆ สองถึงสามพัน มีตัวไหน แนะนำมั้ยครับ

ขอบคุณครับ

2ZS ไม่ก็ X-Fi ก็เหลือแหล่แล้ว ตังเหลือกินหนมอีกเยอะเลย - -"

แต่ถ้าจะเอาสัก 7 - 8 พัน

ก็ลองไปดูๆเล่นพวก Maya44 พวก Juli@ อะไรพวกนั้นเลย

ลองฟังดู แล้วจะรู้ครับ อิ..อิ

ถึงจะเป็นซาวน์สำหรับทำดนตรี แต่เสียงมันแน่นดีจริงๆ ให้ตายเหอะ >w<

Comment

เข้ามาอิจฉาครับ อิอิ ช่วยดันครับผม

Comment

Digital Music SX

Asus Xonar D2X

+อีก 3000 X-Fi Elite Pro

Comment

ใช้กับลำโพงตัวไหน หรือเสียงเสียงชุดไหนหรอครับ

ส่วนตัวผมใช้ creative music sx รายละเอียดเสียงใช้ได้เลยครับ

Comment

Working...
          X