Announcement

Collapse
No announcement yet.

มือใหม่ครับ xfi music ... ถามโหน่ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มือใหม่ครับ xfi music ... ถามโหน่ย

มันมีขายในไทยรึเปล่าอ่ะฮะ แร้วถ้ามี ราคาเท่าไหร่ ซื้อได้ที่ไหน งานคอมมาร์ทมีรึเปล่า

ขอบคุณครับ

ตัวนี้เลิกผลิตไปนานแล้วคับ ปีกว่าๆเห็นจะได้

ในไทย มือ1ตอนนี้หายากมาก หามือ2ง่ายกว่าคับ ราคาอยู่ราวๆ2500-3000

หาได้ตามบอร์ดมือ2 หรือในบอร์ดHiFi Marketที่นี่ก็มีคนปล่อยอยู่เหมือนกัน

ส่วนในงานคอมมาร์ทคิดว่าไม่น่าจะมีคับ

Comment

Originally posted by sierra View Post
      ตัวนี้เลิกผลิตไปนานแล้วคับ ปีกว่าๆเห็นจะได้

ในไทย มือ1ตอนนี้หายากมาก หามือ2ง่ายกว่าคับ ราคาอยู่ราวๆ2500-3000

หาได้ตามบอร์ดมือ2 หรือในบอร์ดHiFi Marketที่นี่ก็มีคนปล่อยอยู่เหมือนกัน

ส่วนในงานคอมมาร์ทคิดว่าไม่น่าจะมีคับ
      ตามนั้นครับ มีแต่ในเว็ปOCZเนี้ยแหละครับ ของดีมีคุณภาพ ราคากลางๆ ซื้อง่ายขายคล่อง

Comment

พึ่งไปสอยมา อิอิ

Comment

สอย Platinum มาลองแจ่มมาก อิอิ

Comment

Working...
          X