Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPSคุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนBlaster X-FI Elite Pro

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPSคุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนBlaster X-FI Elite Pro

ตอนนี้ใช้X-Fi XtremeGamer FPS คุ้มมั้ยที่จะเปลี่ยนเป็น X-FI Elite Pro ทำคาราโอเกะกับผับอยู่ครับ

SC88 pro

Comment

เอามาใช้งานขนาดนี้ น่าคุ้ม แต่รอท่านเทพ แนะนำ ตัวอื่นที่ โดนๆๆมากว่านี้....ดูก่อนไม

Comment

รออ่านคับ

Comment

รอๆๆ
          Last edited by accountting; 3 Sep 2008, 14:21:22.

Comment

ผมใช้แล้งเหมือนไม่คุ้มเลย เหมือนเอามาวางไว้ ให้สัญญาณ Digital วิ่งผ่าน....เฉยๆ

แต่ผมไม่รู้ว่ามันทำอย่างอื่นได้ป่าว ถ้าใครรู้ว่ามันทำไรได้อีก ช่วยบอกผมทีครับ

อยากใช้ให้มันคุ้มอ่ะครับ...จริงๆนะ......ตอนนี้ผมต่อกะ HT อยู่ครับ

Comment

Originally posted by P_C_P View Post
              ผมใช้แล้งเหมือนไม่คุ้มเลย เหมือนเอามาวางไว้ ให้สัญญาณ Digital วิ่งผ่าน....เฉยๆ

แต่ผมไม่รู้ว่ามันทำอย่างอื่นได้ป่าว ถ้าใครรู้ว่ามันทำไรได้อีก ช่วยบอกผมทีครับ

อยากใช้ให้มันคุ้มอ่ะครับ...จริงๆนะ......ตอนนี้ผมต่อกะ HT อยู่ครับ

ก็ท่านเล่นชุดเครื่องเสียง 50 K เลยหนิครับ ที่บ้านผมใช้ชุดนึงแค่ 3 พันกว่าเองครับ มันจึงเห็นผลทันทีที่เปลี่ยนมาใช้

ผมหละหนาวจริง ๆ

Comment

Originally posted by For Fun View Post

ก็ท่านเล่นชุดเครื่องเสียง 50 K เลยหนิครับ ที่บ้านผมใช้ชุดนึงแค่ 3 พันกว่าเองครับ มันจึงเห็นผลทันทีที่เปลี่ยนมาใช้

ผมหละหนาวจริง ๆ
                หาไรมาช่วยให้คุ้มหน่อยจิ........เอาเเบบไม่ต้องเสียเงินเพิ่มนะคร้าบบบบ

Comment

Working...
                X