Announcement

Collapse
No announcement yet.

- - - JBL Encounter เสียงดีมั๊ยครับ ถามผู้มีประสบการณ์ - - -

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• - - - JBL Encounter เสียงดีมั๊ยครับ ถามผู้มีประสบการณ์ - - -

ใครรั้งผมที อยากได้อีกแล้ว
    คือกลัวแม่บ้านว่า แต่ก็อยากได้มาลองหน่อย ..
    เค้าว่าเสียงระดับต้องลอง
    ต้นเดือนด้วยครับ กิเลสกำลังพุ่งเลย

ปล.สั้นๆ คืออยากถามว่าเสียงเป็นไงครับ สมควรกับราคามั๊ย

อยากลองต้องถามคุณพจน์ดูครับ เผิ่อๆ แกเคยลอง

Comment

Originally posted by leahlover View Post
      อยากลองต้องถามคุณพจน์ดูครับ เผิ่อๆ แกเคยลอง
      ขอบคุณครับ . .
      เดี๋ยว PM ไปถามเลยดีกว่า
      . . .

Comment

ด๊ไซด์ เท่จิงๆ

Comment

ถ้าสนใจมือ 2 PM มาคุยได้นะครับ
          สำหรับผมชอบเสียงมันนะครับออกแนว JBL ผมชอบฟังเพลงสบายๆ
          ตอนนี้กำลังจะได้บ้านใหม่เลยจะขยับไปเล่นเป็นชุดบ้านบ้าง

Comment

ลองค้นหาดูก่อนครับ เขียนวิจารณ์ไว้เยอะแล้ว

Comment

ตามความเห็นผมว่าเสียงดีกว่า sound stick II ครับ

แต่รูปร่างนึกว่ามาจจากต่างดาว

Comment

เสียงดีมากครับ
                นุ่มนวล พริ้ว เบสนุ่มลึก
                เสียงดีกว่า Sound Stick II
                และรุ่น/ยี่ห้อ อื่นๆในระดับราคาเดียวกันมากครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ . ..

ปรากฏว่า ไม่มีใครรั้งเลย
                  เอาล่ะ กินเบียร์ย้อมใจหน่อย . . .ไปสอยเลยดีกว่า

. . . .

Comment

.. .

Comment

ลำโพงคอมของ jbl เสียงตัวนี้เข้าท่าสุดแล้ว

Comment

เหมือนเคยเห็น รุ่นเก่าหรือเปล่า เห็นที่งานคอมมาร์ทก่อนนู่นนะ

Comment

ผมเคยเห็นตัวนึงที่มันเหมือนแอ้บเปิ้ลอ่ะครับ(ไม่แน่ใจว่ามันเหมือนอะไร)เป็นพลาสติกใสทั้งหมดนึกภาพเวลาเราเอาลูกโป่งใส่น้ำแล้วเอานิ้วทิ่มลงไปตรงกลางมันจะเหมือนแอ้บเปิ้ลอ่ะครับ รูปร่างมันแบบนั้นเลยแต่เสียงสุดยอดมากแค่เดินผ่านเสียงเบสมันยังดังมากะแทกกิเลสเหลียวแล้วเหลียวอีก แต่คิดว่าไม่มีปัญญาซื้อแน่ๆเลยแค่ไปยืนฟังเฉยๆ อิอิ เห็นมันแปลกดี เป็นพลาสติกแต่ขับเสียงเบสได้ดีกว่าไม้อีก

Comment

ทำให้ผมเกิดกิเลส อยากได้ไปด้วยเลยนะเนี่ยครับ

Comment

Originally posted by bossincar View Post
                              ขอบคุณทุกท่านครับ . ..

ปรากฏว่า ไม่มีใครรั้งเลย
                              เอาล่ะ กินเบียร์ย้อมใจหน่อย . . .ไปสอยเลยดีกว่า

. . . .
                              มันอยู่ที่ราคาครับ
                              ถ้าบอกว่าจะไปซื้อตัวนี้ ที่ ราคา เกือบหมื่น
                              ผมจะรั้งไว้คนแรกเลยครับ 555+

Comment

Working...
                              X