Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกดูX-Fiให้หน่อย มีรูปครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกดูX-Fiให้หน่อย มีรูปครับ

เห็นพูดถึงXtremeAudio กับXtremeGamerกันเยอะ แล้วTitaniumไม่เห็นมีใครพูดถึงเลย ตามมากน้อยแค่ไหน

แล้วราคาซื้อมีใครซื้อถูกกว่าครับ ร้านไหนในพันทิบครับ

ภาพนี้จากhttp://www.unlimitpc.com/gigotalk/showthread.php?t=8514 เครดิตteXtreme

xtreme music ในห้อง market ครับ หาราคาดีๆ คุ้มค่าอะครับ

Comment

เที่ยบเท่า x-gamer fps ตัวเดิม

x-music ดีกว่า มี decoder โดยกำเนิด

Comment

สงสัย จขกท อยากได้มือหนึ่ง

Comment

ทำไมรู้อ่ะ ผมกำลังมองตัวXtremeGamerกับ Titaniumครับ แต่ติดตรงไม่มีช่องเสียบสำหรับหูฟังกับไมล์มาให้ ต้องซื้อต่างหากที่ติดหน้าไดร์ซีดี จำไม่ได้ว่าเห็นจากไหนในบอร์ดนี้ เห็นมีอยู่แบบเดียวเอง

ตกลงแบบการ์ดดีกว่าแบบกล่องใช่ไหม

Comment

ตัว xtremegamer กับ titanium มันจะมีชุดที่ขายเป็น set รวม front panel นะครับแต่ราคาก็ + เข้าไปอีก

Comment

X-FI Music +Front บางเจ้าขาย5000 ลองหาในห้องHiFi

Comment

Originally posted by exit View Post
                ทำไมรู้อ่ะ ผมกำลังมองตัวXtremeGamerกับ Titaniumครับ แต่ติดตรงไม่มีช่องเสียบสำหรับหูฟังกับไมล์มาให้ ต้องซื้อต่างหากที่ติดหน้าไดร์ซีดี จำไม่ได้ว่าเห็นจากไหนในบอร์ดนี้ เห็นมีอยู่แบบเดียวเอง

ตกลงแบบการ์ดดีกว่าแบบกล่องใช่ไหม

XtremeGamer

มีที่เสียบ Front panal ของ เคสมาตรฐานครับ mic and hedset out ผมใช้อยู่ ลืม Front x-fi ไปได้เลย

Comment

รุ่นอื่นก็ใช้ได้น่า

Comment

แล้วxtreamgamerกับxtreamgamer fpsมันตัวเดียวกันรึปล่าวครับ?

Comment

แล้วFront x-fi มันมีไว้ทำไรหรือ

ชัดๆกับTitanium
                      Last edited by exit; 6 Sep 2008, 07:00:55.

Comment

Working...
                      X