Announcement

Collapse
No announcement yet.

Onkyo รุ่น HT-S9400 THX เอามาร้องคาราโอเกะได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Onkyo รุ่น HT-S9400 THX เอามาร้องคาราโอเกะได้ไหมครับ

สอบถามหน่อยครับ Onkyo รุ่น HT-S9400 THX เอามาร้องเพลงจะได้ไหมครับ ต้องซื้ออะไรเพิ่ม
    คือผมต้องการลำโพง ร้องคาราโอเกะ+ดูหนัง ครับ ชอบเบสหนักๆ กระฮึมๆ ครับ งบประมาณ 30000 +ปรี+ไมค์
    ปล1.Onkyo รุ่น HT-S5600 , Onkyo รุ่น HT-S3500 , Onkyo รุ่น HT-S5500 , Onkyo รุ่นHT-S5400 ร้องเพลงได้ด้วยรึเปล่าครับ
    ปล2. ช่วยแนะนำร้านซื้อหน่อยครับ อยู่แถวปทุม

HT-S9400 THX

น่าใช่ได้ช่วยแนะนำ ปรี ต่อเพิ่มหน่อยครับ ขอบคุณครับ

Comment

ไม่ค่อยเหมาะมั้งครับ เค้าทำไว้ดูหนังเป็นหลัก ลำโพงตัวเล็กไปด้วย พวกที่ชอบแหกปากร้อง(เวลาเมาผมคนนึงล่ะ)นี่เสียงคนร้องจะดังกว่าลำโพงเอาได้นะ
      งบขนาดนี้ผมว่าแยกเป็น 2 ชุดยังได้นะ ดูหนัง แยก กับร้องคาราโอเกะ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

ถ้าชอบร้องคาราโอเกะ เล่นพวกAJ SOKEN ที่ขายตามห้างโลตัสหรือบิ้กซีดีกว่าครับ
          ส่วนonkyo 5400 5500 5600 พวกนี้รุ่นเดียวกันครับ ต่างแค่ปีที่ออก รุ่นใหม่ๆจะเพิ่มพวกอินเตอร์เน็ตเข้ามา ลำโพงชุดพวกนี้เหมาะกับดูหนังมากกว่า

Comment

Working...
          X