Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ผมซื้อ ซาวด์ยี่ห้อนี้มาใส่กับบอร์ด P5g41t แล้วไม่มีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ผมซื้อ ซาวด์ยี่ห้อนี้มาใส่กับบอร์ด P5g41t แล้วไม่มีเสียง

ช่วยด้วยครับ ผมซื้อ ซาวด์ยี่ห้อนี้มาใส่กับบอร์ด P5g41t (socket 775)แล้วไม่มีเสียง

ลงไดร์เวอร์แล้วก้ไม่มีเสียงครับ

ผมเสียบทุกช่องเลย เพราะผมไม่รู้เสียงช่องไหนเสียงจะออกลำโพง มันจะมี
    1. spk 1
    2. spk 2
    3. line in
    4. mic

ผมเสียบทุกช่องแล้วมันก้ไม่มีเสียงสักช่องนึงเลยอ่ครับ ช่วยด้วยครับ พอดี sound ออนบอร์ดพังครับ
    Attached Files

เลือกตรงนี้รึยังครับ

Comment

Working...
    X