Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม

ก่อนหน้านี้ใช้ SB0090 เบสบางมาก ตอนนี้ใช้ SB0100 อยู่ชอบเบสตัวนี้
    แต่ถ้าจะไปเล่น 2ZS เบสจะบางมากไหมครับ
    งบไม่พอ X-FI
    ขอบคุณครับ

อยากรู้ด้วยคน

Comment

0090 ปล่อยไปยังครับ

Comment

เพิ่งได้ลองซาวน์การ์ดตัวแรกอ่ะ *-* 2ZS

Comment

เบส 2zs ไม่ได้มากไปกว่า A1 นะผมว่า
          อยากได้เบสตู้มๆ ไปเล่น X-Fi XtreamMusic

Comment

Originally posted by silverkun View Post
            0090 ปล่อยไปยังครับ
            ปล่อยไปแล้วครับ

Comment

Originally posted by nitroboy View Post
              เบส 2zs ไม่ได้มากไปกว่า A1 นะผมว่า
              อยากได้เบสตู้มๆ ไปเล่น X-Fi XtreamMusic
              คือว่าไม่ได้อยากได้เบสตูมๆอย่าง SB0100 อ่ะครับ
              แต่กลัวจะบางมากเหมือน SB0090 น่ะสิ อันนั้นฟังแล้วไม่มีเบสเลย ใสอย่างเดียว
              X-FI ราคาเกินงบอีก

Comment

ต่างกันแค่ 800 เองท่าน ไม่ได้มากอย่างที่คิด

Comment

Originally posted by MMGLower View Post
                  ต่างกันแค่ 800 เองท่าน ไม่ได้มากอย่างที่คิด
                  นั้นสินะเพิ่มอีกหน่อย สบายไปอีกนาน

Comment

SB0090 เบสก็มีมากนี่ครับ ตูมๆ เลย ท่านลงไดร์เวอร์ตัวไหนครับ ไม่มีเบส

Comment

Originally posted by 501xx View Post
                      SB0090 เบสก็มีมากนี่ครับ ตูมๆ เลย ท่านลงไดร์เวอร์ตัวไหนครับ ไม่มีเบส
                      ลงตัว ORIGINAL อ่ะครับ

Comment

Working...
                      X