Announcement

Collapse
No announcement yet.

CHAINTECH AV-710 ยังหาได้อยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CHAINTECH AV-710 ยังหาได้อยู่ไหมครับ

ตามนั้นเลยครับ แต่ก่อนเห็น dcom เคยเอามาขาย อยากรู้ว่าตอนนี้ยังหาของมือ 1 ในไทยได้ไหม

น่าจะหายากครับ
    แต่ล่าสุดที่ผมเห็นนี่ไม่กี่เดือนที่แล้ว มีคนเอามาขายมือ1อุปกรณ์ครบเลย ถ้าจำไม่ผิดขายไปในราคาไม่ถึง700ด้วยมั๊ง ซื้อไม่ทัน pm ไปขอซื้อต่อคนที่ซื้อไปเขาก็ไม่ขาย T_T

Comment

มันอาจจะหลงเหลืออยู่บ้าง ตามร้านขายปลีก ตัวแทนของ dcom

Comment

สรุปต้องเดินหาเอา ^_^

Comment

ตอนนี้เห็นแต่ AV-512 อ่ะครับ

Comment

Working...
          X