Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำสาย Coax จาก SoundCard ไป AVR หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำสาย Coax จาก SoundCard ไป AVR หน่อยครับ

ต่อแบบนี้ครับ
    เอาแบบ 2 และ 3 รวมกัน หรือแยกแบบรูปก็ได้ จะนำมาต่อกับ Onkyo705 ครับ

ถ้ามีคำแนะนำเพิ่มเติมเกี่ยวกับการตั้ง software ด้วยก็ดีนะครับ ที่ใช้ดูหนังก็มี
    KMplayer
    PowerDVD
    Window media player
    Klite (media player classic)

** ช่วยแนะนำ software สำหรับฟังเพลงด้วยนะครับ ลองใช้ตัวเดียวกับที่ดูหนังแล้วเสียงมันทึบ ๆ ยังไมไม่ทราบครับ

วิธีในกระทู้นี้
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=250438

Comment

ขอบคุณครับ แต่อยากให้ช่วยแนะนำสายให้ด้วยครับ แบบไม่ต้องแพงมาก ไม่เกินพัน ซื้อที่ไหนได้บ้างครับ
      ตอนนี้คิดว่าจะไปซื้อที่ร้านอมร fortune ครับ

Comment

ใช้ SOUND อะไรอยู่ครับ แล้ว งบสักเท่าไรครับ สำหรับ สายเส้นนี้

Comment

sound onboard ของ P5q ครับ งบประมาณ 1 พันครับ
          อยากลองเสียงของ onboard ก่อน ถ้าไม่ไหวจริงๆ คงเปลี่ยนเป็น X-Fi Xtreme Music

Comment

Working...
          X