Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ หูฟัง 5.1 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ หูฟัง 5.1 หน่อยครับ

คือตอนนี้ใช้ 2zs อยู่นะครับ กับหูฟัง starfish แบบ jack mini ครับ

ตัวนี้ http://www.pcresource.co.th/html/pro...d_starfish.htm

คืออยากเปลี่ยนครับ starfish ก็ ดีนะครับแต่ ผมอยากได้แบบเอาไว้ฟังเพลง ดูหนังครบเลยอะครับให้เสียงแหล่มๆ ไปเลย เพราะไม่ได้ใช้ลำโพงอยู่แล้ว

พอมีรุ่นแนะนำยี้ห้อแนะนำใหมครับ เอา 5.1 แบบ เป็น jack mini stereo นะครับ แบบ usb ไม่มรู้ผมจะมี sound card ไว้ทำมัย ^^

จะฝากเพื่อนซื้อจากไทยส่งมาครับ แหะๆ หาแถวนี้ไม่มี มีแต่ zelman -*-

ขอบคุณครับผม
    Last edited by kaisernoi; 21 Sep 2008, 01:27:50.

หูฟังดูหนัง ยังไม่เคยเจอรุ่นไหนฟังเพลงดีซักอันหนึ่งครับ ยิ่งพวก5.1นี่ยิ่งแล้วใหญ่ครับเบสบวมเป่ง

ได้อย่างเสียอย่างครับ
    รักดูหนัง มันก็ฟังเพลงไม่เพราะ
    จะเอาฟังเพลงเพราะๆ ดูหนังก็ไม่สะใจครับ

ผมว่าหูฟังดูหนังมีแล้ว ไช้ตัวเดิมไป แล้วเอาเงินไปหาหูที่ฟังเพลงต่างาหากเลยจะแจ่มกว่านะครับ

Comment

vote ซื้อไว้ฟังเพลงต่างหากอีกเสียงครับ

Comment

จขกท ครับแล้วตัวนี้เวลาเล่นเกม้เป็นไงมั้งครับ

Comment

Originally posted by guesstp View Post
          จขกท ครับแล้วตัวนี้เวลาเล่นเกม้เป็นไงมั้งครับ
          เล่นเกมไม่ทราบครับพอดีไม่ได้เล่นเลยครับ เคยเล่นก็แค่ CnC3 อะครับ -*-

ขอบคุณครับ ตอนนี้ใช้หูฟัง Bose on Ear อยู่อะครับเอาไว้ฟังเพลง กับ starfish เอาไว้ดูหนัง แบบขี้เกียจเปลี่ยนไปมาเลยอยากได้ 5.1 แจ่มๆ ซักตัว แต่ก็รู้ละครับว่าไม่มี ที่ฟังเพลงดีๆ เบสบวมมากครับ คางตลอดเลย เวลาเปิดดัง

Comment

Working...
          X