Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามกูรู หรือกูพอรู ช่วยกูไม่รูทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามกูรู หรือกูพอรู ช่วยกูไม่รูทีครับ

รบกวนสอบถามระหว่างหูฟัง

Roccat Kave XTD 5.1 Digital กับ Razer tiamat 7.1

ผมควรเลือกอันไหนดีครับ หรือมีอย่างอื่นแนะนำก็ได้ครับ

ปล.ขอราคาไม่เกิน 8000 ขอบคุณทุกๆท่านมากๆครับ

ดีทั้งคู่เลยนะ ขึ้นอยู่กับว่าชอบ 7.1 หรือ 5.1 แต่ตัว 5.1 roccat ถูกกว่าเยอะเลยครับ

Comment

ขอบคุณครับ
      Roccat Kave XTD 5.1 Digital พอจะมีร้านราคาดีๆมัยครับ

Comment

ท่าไม่บ้ายี้ห้อ บ้าแบรน roccat ดีกว่าครับ

Comment

กูไม่รู้ ครับ

ถ้าให้เลือก 2 ตัว นีั ผมเอา Roccat Kave XTD เพราะใช้ Kave 5.1 ธรรมดาอยู่

แต่ถ้าเป็นผม งบ 8 พัน ผม ถอย Kave 5.1 + SB-Z แล้วเงินเหลือ แต่ไม่สะดวกเวลาใช้หลายๆ เครื่อง

ปล. เสียง 7.1 ผมว่า ถ้าไม่เฉพาะสายจริงๆ นี่ หาฟังได้ยากเลยทีเดียว

Comment

Working...
          X