Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผู้รู้ช่วยแนะนำลำโพงดีๆให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผู้รู้ช่วยแนะนำลำโพงดีๆให้หน่อยครับ

มีงบประมาณ3000-จะเอาไว้ต่อกับคอมและเครื่องเล่นดีวีดีอ่ะครับอยากจะทำเป็นชุดโฮมเธียเตอร์เล็กๆในห้องนอน ใช้ทั้งดูหนังฟังเพลงเล่นเกมนี่ไม่ค่อยเน้นส่วนใหญ่จะเปิดเพลงฟังตอนเล่นครับ แล้วขอเสียงเบสเเน่นๆและเสียงเพลงใสๆครับมีsubด้วย วานผู้รู้แนะนำหน่อยนะครับความรู้น้อยมากครับเกี่ยวกับเรื่องนี้ ขอบคุณครับ

xf 5 โลด

Comment

แล้วมีอย่างอื่นอีกรึเปล่าครับอยากได้หลายๆยี่ห้อเพราะอยู่ต่างจังหวัดบางตัวมันหายากอ่ะครับ

Comment

ดันคร้าบๆๆๆ

Comment

งบ 3000 เคยใช้ AJ 5.1 Sherman 5.1 ตามห้างบิ๊กซี เดอะมอล์ Leona G9 Excite ประทับใจไม่เท่า Microlab X1500 ไปได้ตัวริมทองจากคลองถม3400 เสียงใสขึ้นนิดหน่อย ลงทุนเปลียนสายสัญญาณ สายลำโพง รายละเอียดดีขึ้นเล็กน้อย วันหน้าว่างจะลงรูปให้ชม

Comment

อยู่ต่างจังหวัดก็สั่งจากเว็ปนี้เลยครับ
            http://www.inno-pc.com/index.php?lay...e=4&Id=5323224
            ถ้าไม่สนใจแบบ 5.1 รับรอง xforce-5 คุ้มค่าเงินสำหรับราคา ไม่เกิน 3 พันครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

Working...
              X