Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเกี่ยวกับซาวด์ออนบอร์ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเกี่ยวกับซาวด์ออนบอร์ด

บอร์ด Asrock 870 i Cafe R2.0

Audio "Realtek ALC887" Audio Codec 7.1 CH HD Audio

อยากถามว่าไดรว์เวอร์เวอชั่นไหนที่ให้คุณภาพเสียงดีที่สุดกับชิพตัวนี้ครับ

ท่าจะคนไช้น้อย

ออนบอร์ดระดับนี้ ผมว่าคงไม่มีใครซีเรียสเรื่องคุณภาพเสียงหรอกมั้ง เสียงออกก็ไช้ใด้ล่ะ

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
      ท่าจะคนไช้น้อย

ออนบอร์ดระดับนี้ ผมว่าคงไม่มีใครซีเรียสเรื่องคุณภาพเสียงหรอกมั้ง เสียงออกก็ไช้ใด้ล่ะ
      ท่านหรอยก็ว่าไป ได้ไฟล์ดีๆ+Foobar+Sennheiser PX200 II ถึงเสียงจะไม่เท่าชุดพกพาของผม แต่ก็ไม่ขี้เหร่นะ

Comment

Working...
      X