Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามระหว่าง Swan M50W กับ Boston Acoustic Soundwave XS 2.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามระหว่าง Swan M50W กับ Boston Acoustic Soundwave XS 2.1

อยากได้ลำโพงใหม่ซักตัวเพลงแนวๆ Maroon 5 / Pitbull

แต่มี 2 ตัวเลือกระหว่าง Swan M50W กับ Boston Acousticsoundwave XS 2.1

แนะนำเป็นตัวไหนดีครับ พอดีอยู่ต่างจังหวัดไม่รู้จะไปลองหาฟังที่ไหนครับ

ลำโพงถ้ายังไม่ได้ฟังอย่าซื้อเด็ดขาดครับ
    2ตัวนี้ส่วนตัวผมให้ boston ฟังสนุกกว่าครับ swan มันนุ่มๆ ชิวๆ

Comment

Boston Acousticsoundwave XS 2.1 เสียงโครตแน่น เบสโครตหนัก แต่ดันไปยก swan m200mk3 มา ฮ่าๆๆ

Comment

boston ลำโพงล่องหนครับ

Comment

ถ้ามีตัวเลือกแค่2ตัวนี้ ผมเชียร์bostonครับ การใช้งานค่อนข้างหลากหลายกว่า

Comment

ผมเคยมีทั้งสองตัวนี้ Boston ได้ impact เสียงกลางแหลมไม่บาดหู แต่ถ้ารายละเอียดต้องยกให้ Swan ครับ

ค่อนข้างจะคนละแนวครับ

ชอบดุดันไป Boston เลยครับ
            ชอบฟุ้งฟริ้ง Swan ครับ

Comment

สวอนจะให้ปากนักร้องที่ใหญ่กว่า

Comment

Boston เลยครับ

Comment

Working...
                X