Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้ยินเสียงเวลาเล่นเน็ต ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้ยินเสียงเวลาเล่นเน็ต ช่วยด้วยครับ

คือว่า เวลาเล่นเน็ตพวกดูทีวีออนไลน์ ฟังเพลงออนไลน์ หรือทำอะไรก็ตามที่เกี่ยวกับเน็ตมันจะไม่ได้ยินเสียงครับ นอกจากเล่น msn แต่ถ้าใช้ฟังเพลงดูหนังจากเครื่องก็ไม่มีปัญหาครับ ได้ยินเสียงปกติ แต่ถ้าเล่นเน็ตหรือทำอะไรเกี่ยวกับเน็ตก็จะไม่ได้ยินเสียงครับ เซียนคอมช่วยผมด้วยนะครับ เปนมาหลายวันแล้วอ่ะครับ ไม่อยากลงวินโดรว์ใหม่ พึ่งลงเองอ่ะ

ลองหมุนโวลุ่มไปทางขวาดูครับ...

เอิ๊กกกกก...ผมทำเป็นอยู่แค่นี้อ่ะครับ.

Comment

Working...
    X