Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไวรัส หรือเปล่าครับ ไม่เคยเจอมาก่อน!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไวรัส หรือเปล่าครับ ไม่เคยเจอมาก่อน!!

เปิดคอมตามปกติครับ แต่พอจะเข้า IE ,Chome ,firefox เปิดเข้าไม่ได้ซักอันครับ
    ลงโปรแกรมแสกนไวรัส เช่น combofix ก็ไม่ให้ลง (ขนาดไปที่ Safe mode)
    ถอนการติดตั้งโปรแกรมไม่ได้
    Restore System ก็ไม่ได้
    เปิดโปรแกรม ทั่วไปไม่ได้ มีรูปประกอบ ด้านล่างครับ

งงเลยครับ ไม่ทราบเกิดจากอะไร เมื่อวานก็ดีๆอยู่ ขอบคุณครับ

ถ้าทำอะไรไม่ได้ ลงโปรแกรมไม่ได้ เข้าเน็ตไม่ได้
    ฟอร์แมตลงวินโดว์ใหม่ไปครับ เร็วดี

แล้วจะลงโปรแกรมอะไรก็คอยหมั่นตรวจไวรัสด้วย รวมถึงแคร๊กเกม, โปรแกรม

Comment

น่าจะติดไวรัส
      avira live cd
      ช่วยได้

Comment

Working...
      X