Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซาวการ์ด 5.1 สำหรับเล่นเกมส์ ดูหนังให้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซาวการ์ด 5.1 สำหรับเล่นเกมส์ ดูหนังให้ทีครับ

งบประมาณเป็นไปได้ไม่อยากให้เกิน 2-3 พันครับ อยากได้ซาวการ์ด 5.1 สักตัวที่ ดูหนัง เล่นเกมส์มันส์ๆ ทิศทางแม่นๆ ฟังเพลงก็ไม่ขี้เหร่

PCI EX / USB ก็ได้ครับลองแนะนำมาหน่อยครับ

พอดีใช้ซาวของบอร์ด Asus Maximus VII Ranger เสียงรู้สึกไม่ค่อยกระหึ่มเลยครับ เสียงไมโครโฟนก็เบามากๆ พอบูสเยอะเสียงจี่บานเลยครับ ฟังแทบไม่รู้เรื่อง ถ้าเปลี่ยนซาวการ์ดแยกพอจะช่วยเรื่องนี้ไหมครับ

ใช้กับหูฟัง CM Storm Sirus S 5.1 ครับผม

ขอบคุณครับ

ดันครับ

Comment

Sound Blaster Z

Comment

สนใจ SB0460 มั้ยล่ะครับผมขาย 1100 พร้อมส่งเลย PM

Comment

SB 0886

Comment

มันต่างกันยังไงครับ 3 ตัวนี้ - -''

พอดีไม่เคยใช้ sound card เลย

Comment

Working...
            X