Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนแนะนำทีครับ ซาวด์การ์ด 7.1 ใช้กับ Tiamat 7.1

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนแนะนำทีครับ ซาวด์การ์ด 7.1 ใช้กับ Tiamat 7.1

อยากได้ไว้ฟังเพลง ดูหนัง 7.1 ครับ รู้สึกว่าใช้ออนบอร์ด
    เสียงไม่ค่อนโอเครเท่าไรเลย ฟังเพลงอยากให้เบสออกนิดนึง

----------------------------------------------------

**แนวเพลงที่ผมฟังจะประมาณนี้ครับ **

Radiohead - Creep
    Coldplay - Yellow
    Metallica - Enter Sandman
    Last edited by Live_campe; 20 May 2015, 21:56:26.

X-Fi Titanium sb0886 น่าจะเหมาะ
    แต่การืดเก่า..จะจุกจิกเรืองไดรเวอรืหน่อยครับ
    Last edited by tiger X-fi; 20 May 2015, 22:08:36.

Comment

ขอบคุณมากครับ พี่เสือ X-Fi ผมเองก็ไม่ค่อยเก่งเรื่องซอฟต์แวร์ซะด้วยสิเนี่ย เดี๋ยวคงต้องหามาลองหน่อยแล้ว

Comment

ผมว่าหูฟังแบบนี้เหมาะไว้ดูหนังเล่นเกมมากกว่านะ -.- ถ้าฟังเพลง ผมหา stero แจ่มๆซักตัว น่าจะเหมาะกว่า

Comment

ครับผม พอดีอยากจะลองมาเล่นเสียงดูบ้าง แต่ไม่ค่อยมีความรู้ทางนี้เลย ถ้ายังไงช่วยแนะนำด้วยครับผม

Comment

Working...
          X