Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกียวกับโรงงานผลิต OPAMP burr brown มีกี่ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกียวกับโรงงานผลิต OPAMP burr brown มีกี่ที่ครับ

จะเอาข้อมูลมาตรวจสอบ OPAMP ครับ

burr brown โดน TI take over ไปนานแล้วสิ รู้แต่ว่า มี สกรีนว่า thailand ด้วย

Comment

โรงงานผลิตที่เป็นมือปืนรับจ้างให้ Texas Instruments อยู่ในเมืองไทยนี่ละครับละแวก ปทุมธานี,ฉะเชิงเทรา ในเอเชียกลุ่มใหญ่ก็ กลุ่ม YOSUN Group

ผลิต IC ชิปต่างๆให้ Texas Instruments แล้วก็ อุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์จิปาถะต่างๆให้ LITE-ON แล้วก็หลายอย่างต่างๆนาๆ หลายๆแบรนด์

ส่วน burr brown ก็ตามนั้นครับโดน TI take over ไปแล้วจะหาข้อมูลต่างๆก็ไปหาได้จาก Texas Instruments ต่อได้เลยครับ

Comment

Working...
      X