Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเรื่อง Microphone Boots

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเรื่อง Microphone Boots

อยากถามเรื่อง Microphone Boots ครับ

คืออยากรู้ว่าจะทำยังไงให้มันใช้โหมดนี้ได้

เพราะจต้องเปิดไมค์คุยกับเพื่อน ๆ

พอดีนี่เป็นเครื่องใหม่บอร์ดตัวนี้ใช้ P5KPL /1600

มันไม่มีโหมดนี้ใน Advanced Control อ่าครับ

โดยปกติ บอร์ดอีกเครื่องของผมมัน P5LD2 X บอร์ดตัวนี้มันทำได้

มันเกี่ยวกับไดร์เวอร์เสียง หรือ อะไรหรือเปล่า รบกวนผู้รู้มาบอกทีครับ

หรือถ้าต้องเปลี่ยนไดร์เวอร์เสียง ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ
Working...
X