Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีปรับเสียงคอมให้เป็นโมโน ยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีปรับเสียงคอมให้เป็นโมโน ยังไงครับ

วิธีปรับเสียงคอมให้เป็นโมโน ยังไงครับ
    เรื่องมีอยู่ว่า sb0570 ผมเปลี่ยน C ให้เกรดดีขึ้น จากนั้นใช้ไปสักพัก เสียงขวาเงียบไป เงียบยาวเลย เงียบหาย มาเเต่ซ้าย
    เลยอยากปรับให้เสียงเป็นโมโน เสียงซ้ายจะได้มาครบครับ เเนะนำด้วยครับ

รู้สึกว่าใน Playback device ปรับเป็น mono ไม่ได้
    แต่ใน media player ปรับได้ลองปรับใน media player ดูครับ

Comment

ทำสายสัญญาณมาใหม่เลยน้อง ต่อสายแต่ด้านซ้าย แยก Y เข้าลำโพงคอม จบเลย

Comment

Working...
      X