Announcement

Collapse
No announcement yet.

Aurvana Live!2 ที่ไหนมีชาย และราคาเท่าไหร่ครับ งบ 5000 ฟังเพลง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Aurvana Live!2 ที่ไหนมีชาย และราคาเท่าไหร่ครับ งบ 5000 ฟังเพลง

คือนั่งหาข้อมูลหูฟังอยู่ครับ หูฟังเพลงไปเจอตัวนี้เข้า

Aurvana Live!2 เห็นเขาว่า รุ่นแรกทำออกมาดีมาก

แต่รุ่น 2 กลับหาข้อมูลในไทยไม่ได้เลย ในไทยมีขายที่ไหนบ้างครับ และราคาเท่าไหร่

ผมอ้างอิงจาก Ebay นะครับ เห็นราคาอยู่ที่ 3300 - 5900 เลยสับสนว่าเท่าไหร่แน่

แล้วถ้าในงบ 5000 ตัวไหนน่าสนใจบ้างครับ

เน้นฟังเพลงครับ 70% หนัง 30% ไม่เน้นเบสครับ ชอบฟังเพลงช้าๆ สบายๆ

ขอเป็นแบบ over-ear นะครับ
Working...
X