Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าต่างกันมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าต่างกันมากไหมครับ

อยากทราบ ผมใช้ลำโพง2.1รวมกับออนบอร์ด

แต่ถ้าผมใช้ซาว์นการ์ดCreative X-Fi Xtreme Music SB0467 กับลำโพง2.1จะต่างกับออนบอร์ดมากไหมครับ จะได้ตัดใจถูกเป็นแนวทางครับ

ขอบคุณครับ

ต่างกันราวกับฟ้ากับเหวเลยแหละ
    ถ้า Mod SB0467 2.1 ด้วยแล้ว คุณจะลืมออนบอร์ดสนิทเลย

Comment

ต่างตี้ดนึง ถ้าลำโพงคือ saag 10s

Comment

เทสด้วยตัวเอง ถ้ามีมือถือที่ฟังเพลงดีๆใช้อยู่ พวกไอโฟนก็ได้ เอามาเสียบเทสฟังเทียบกับออนบอร์ดดูครับ

ถ้าฟังแล้วต่างไม่เยอะ ไม่รู้สึกมาก เหมือนเดิม เอางบเปลี่ยนลำโพงก่อนเห็นผลกว่าโลด .. แต่ถ้าเทสแล้วฟังความต่างออก เปลี่ยนซาวด์การ์ดได้ครับ อยู่ที่ลำโพงด้วย ว่าดีแค่ไหน ดีพอจะฟ้องความต่างต้นทางได้มากพอไหมครับ

Comment

แล้วถ้าใช้ win8.1 เสียงโอเคไหมครับ

Comment

Working...
          X