Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ พันเดียว พอที่จะหา sound card ดีๆซักตัวได้ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ พันเดียว พอที่จะหา sound card ดีๆซักตัวได้ไหม

มองหา sound card เอามาแทน ออนบอร์ดครับ คิดว่ามันคงจะดีกว่า ออนบอร์ด ได้ในราคา 1000

sb0010

Comment

Originally posted by reezabza View Post
      sb0010
      หาตามเวปที่ขายไม่รู้ว่าอันไหนครับ แล้วสมมุติว่าจะไปซื้อที่ร้านต้องบอกเขาว่าอะไร

Comment

ประมาณ 1300 ได้ dac bb2702 เลย

Comment

งั้นถามให้ใหม่ งบพันเดียว อยากได้ซาวการ์ดดีๆ มาดูหนัง 5.1 เล่มเกม ฟังเพลง เอาตัวไหนดี

Comment

0060 0100 0090 สี

Comment

Originally posted by Macro View Post
              งั้นถามให้ใหม่ งบพันเดียว อยากได้ซาวการ์ดดีๆ มาดูหนัง 5.1 เล่มเกม ฟังเพลง เอาตัวไหนดี
              เอาขนาดนี้เลยเหรอ แค่ พันเดียว

เอ้อ แล้วมันมีไหม

ปล.บอกโค้ดของ soundcard กันมา แล้วถ้าผมจะไปซื้อที่ร้านผมบอกเขาว่าเอา sb0010 , dac bb2702

แล้วที่ร้านเขาจะรู้หรือเปล่า

Comment

SB Audigy Value Mod X-Fi ก็พอไหวอยู่นะสำหรับเกม 5.1

ใช้อยู่เหมือนกัน (driver mod ใช้กับ Vista ไม่ได้นะ)

Comment

Working...
                X