Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามมั่งครับในนี้มีใครเคยลอง razer leviathan มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามมั่งครับในนี้มีใครเคยลอง razer leviathan มั่งครับ

ตามนั้นเลยครับ งบ 8000+500 razer leviathan เน้นดูหนัง กับ เล่นเกมส์ คุ้มไหมครับ เพลงไม่เน้น หรืองบนี้ลองซาว์ดบาร์ตัวอื่นดีครับ

มามุงๆ จริงๆผมก็สนใจ เหมือนกัน ตอนแรกจะไป AVR แต่ติดเรื่องพื้นที่ เลยอยากหา Soundbar ดูเหมือนกัน
    ผมสนใจ Sony HT-ct370 (2.1)
    http://www.sony.co.th/th/electronics...-bars/ht-ct380

Hdmi เข้า3ช่อง รองรับเสียง dts hd ,true hd มีnfc ,bluetooth ต่อสมาทโฟนฟังเพลง
    ถามเผื่อไปเลยละกัน ผ้าผมเอาการ์ดจอต่อ HDMI ต่อผ่าน Soundbar และต่อไปยังจอ มันจะเป็น DTS, DOLBY ให้ไหมหนอ เผื่อใครเคยลองบอกผมที

Comment

เงียบกริ๊บ เลย

Comment

แค่ค่าแบรน ก็ไปครี่งลำ แล้วครับบฮ่าๆ

Comment

แปลความหมายเป็น นัยๆ ว่ๅ.... แปดพันกับหนึ่งร้อยเก้าสิบบๅทไม่คุ้มสินะครับ

Comment

Working...
          X