Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดนึงครับ มีปัญหา TTPOD ประกันศูนย์ไทย ใครเคยส่งเคลมกับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดนึงครับ มีปัญหา TTPOD ประกันศูนย์ไทย ใครเคยส่งเคลมกับ

ใครเคยส่งเคลมกับ HolySai/HuuFang โดยตรงบ้างไหมครับ ส่งสัยที่อยู่จัดส่งนิดหน่อยครับ

สอบถามไปทางผ่าน facebook ได้ที่อยู่ ตู้ปณ 123 ไปรษณีย์บางปู บางปู สมุทรปราการ 10280

แต่ในเวป ระบุบ ชั้น 3 หมู่บ้าน FiiO เลขที่ 111 หมู่ 3 ซอย 11 ถนน 301 ประเทศไทย

ผมก็เลยไม่แน่ใจ

คือสินค้าผมซื้อผ่าน Lazada ร้าน Portable Hifi Audio แล้วตัวหูเกิดมีปัญหา ครั้วแจ๊ค หู หลวมทั้ง 2 ข้าง และมีรอยร้าวที่หู

ไม่ทราบหน้าร้าน แค่ระบุบว่า ประกันศูนย์ไทย 1 ปี

ขอบคุณมากๆครับ
Working...
X