Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัปเกรด microlab x2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัปเกรด microlab x2

ทำไงบ้างครับ เน้นฟังเพลง เปลี่ยนสายสัญญาณยังไง ก็เปลี่ยนแล้วน่ะครับ แต่สายแบบไม่ได้แพงมาก เลยสงสัยต้องเปลี่ยนสายยังไง เอาแบบฟัง mp3 น่ะครับ

ใช้ลำโพงรุ่นเดียวกันด้วย หุๆ

ลองเส้นไม่แพงละกันครับ ไม่รับประกันความพอใจนะครับ

http://www.avbestbuy.com/catalog/index.php?cPath=86_89

Comment

เปลี่ยนสายของดีเสียงก็ไม่ดีขึ้นหรอครับ เปลี่ยนใช้ ซาวด์การ์ดใหม่ดีกว่าครับพวกaudigy1 ขึ้นไปครับ

Comment

Originally posted by sc View Post
        เปลี่ยนสายของดีเสียงก็ไม่ดีขึ้นหรอครับ เปลี่ยนใช้ ซาวด์การ์ดใหม่ดีกว่าครับพวกaudigy1 ขึ้นไปครับ
        ผมใช้ sb0100 ใช้ได้มั้ยครับ

Comment

0100 อ่อนๆของผมเปลี่ยนสาย(เมตรละ50บาท-จากที่แนะนำ-)เสียงก็เปลี่ยนแบบรู้สึกได้นะครับ

ของไม่ได้แพงมากเลยแนะำนำสายไม่แพงมากไงครับ อิอิ

Comment

Working...
          X