Announcement

Collapse
No announcement yet.

Microlab H200D กับ Microlab FC70BT !!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Microlab H200D กับ Microlab FC70BT !!

Microlab H200D กับ Microlab FC70BT !! อันไหนน่าโดนนนน

Microlab H200D .....
    ------------------------------

Microlab FC70BT .....
    ------------------------------

FC70BTสวยจัง ส่วนตัวใช้ Solo 9c เชียร์ 7c ครับ น่าจะเล็กกว่าแค่นั้น

Comment

ส่วนตัวผมชอบ FC70 BT ครับ เบสแน่นกระหึ่มสะใจดีครับ เสียงร้องดี รายละเอียดใสคม
      ตัว 200 กลางใสก็ดี แต่เบสผมอธิบายไม่ถูกครับ มันนุ่มนวลไปนิดไม่ค่อยโดนใจเท่าไหร่
      ถ้ามีโอกาส ไปลองฟังดูครับ โทนเสียงของ 2 ตัวนี้ ต่างกันพอสมควร

Comment

ผมใช้ตัว H200 อยู่ แนวเสียงเหมาะกับการฟังเพลงแนวคลาสสิก เสียงกีต้าร์ เปียนโน ฟังพวก hi-res ประมาณนั้นครับ.. กับพวกเพลงเทคโน ส่วนแนวร็อคผมว่าเบสมันยังไม่ค่อยโดน เบสมันสุภาพเกินไป

Comment

Working...
        X