Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถาม อาการ sound card xonar d2x หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถาม อาการ sound card xonar d2x หน่อยครับ

อาการพอติดตั้งแล้วเสียบสายแล้ว เสียงเบาจนแทบไม่ได้ยินกับไฟตรงช่องเสียบปกติติดทุกดวงอันนี้ติดแค่บางดวง อาการแบบนี้เกี่ยวกะอะไรครับ ไดร์เวอร์ลงใหม่แล้วลองย้ายslotแล้ว

หูฟังหรือลำโพงครับ

ผมเคยมาตายน้ำตื้น..คือ แจ๊คหูฟังมันเป็นแบบรูเล็กทีนี้เวลาแจ๊ค 3.5 แบบที่มีพลาสติกตรงที่หุ้มแจ๊คมันใหญ่มันจะเสียบแจ๊คเข้าไปไม่แน่น(เสียบเข้าได้ไม่สุด)..เสียงออกเหมือนกันแต่ออกเบาจนคิดว่ามันเสียเลย..555+ ลองเปลี่ยนแจ๊คเสียบดังซะงั้น

Comment

ลองแล้วครับเป็นทั้งคู่เลย สงสัยSound cardจะเสีย

Comment

Working...
      X