Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้เพลงเทสลำโพงอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้เพลงเทสลำโพงอ่ะครับ

ตอนนี้ใช้ลำโพง XF5 อยู่
    สายลำโพงโมเอง หมดไป เกือบๆพัน
    คู่กับ CT4670

คืออยากจะได้เพลงเอาไว้เทสเสียง สูง,กลาง,ต่ำ หน่อยอ่ะครับ
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่องพวกนี้เท่าไหร่หรอก แต่อยากลองฟังดูอ่ะ

ท่านไหนมีก็รบกวนด้วยเด้อ

ปล.ถ้าเป็นการละเมิดลิขสิทธิ์หรือผิดกฎประการใดก็ลบได้เลยนะคร้าบ

ถ้าเบิรน์พอมี แต่เทสม่ะมีีขอรับ เอา Hotel DTS ไปลองฟังม่ะ

Comment

ลองได้หมดแหละครับ
      ไม่มีอะไรจะเสีย

อิอิ

Comment

Originally posted by mike_shinoda View Post
        ถ้าเบิรน์พอมี แต่เทสม่ะมีีขอรับ เอา Hotel DTS ไปลองฟังม่ะ
        ผมขอด้วยได้มั๊ยครับ ขอบคุณมากนะครับ

Comment

โหลดจาก Youtube โดย search คำว่า test your subwoofer เอาอันที่เป็นรูปลำโพง KENWOOD

Comment

ผมปล่อยอยู่ใน bitcosmo ถ้ามี user อยู่ในนั้นเด้วส่งลิงค์ให้ทาง pm ครับ

Comment

Working...
            X