Announcement

Collapse
No announcement yet.

X-Fi Xtreme Music ของผมถอดรหัส spdif บน Vista ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X-Fi Xtreme Music ของผมถอดรหัส spdif บน Vista ไม่ได้ครับ

ใช้ Vista Ultimate 32bit ครับ ลง Driver Version ล่าสุด ได้ครบตามปกติ เสียงออกหมด ปรับทุกอย่างได้ แต่พอจะถอดรหัส spdif เสียงมันหายไปเลยครับ ช่วยทีครับ

ดันๆรอคำตอบ

Comment

ดาวโหลดมาจากเวบCreative เหรอท่าน ผมก็ไม่ได้ เหมือนกับว่าถอดได้ เสียอย่างเดียวเสียงไม่มี

ผมเลยใช้ your-pax 6.20 เสียงถึงมา

Comment

1. เลือกตรงนี้หรือยัง
        Attached Files

Comment

Originally posted by sacitarios View Post
          1. เลือกตรงนี้หรือยัง
          เลือกแล้วครับ

Comment

Originally posted by BoM View Post
            ดาวโหลดมาจากเวบCreative เหรอท่าน ผมก็ไม่ได้ เหมือนกับว่าถอดได้ เสียอย่างเดียวเสียงไม่มี

ผมเลยใช้ your-pax 6.20 เสียงถึงมา
            ลง Your pax แล้วก็ยังไม่มีเสียงอะครับ

Comment

ในวิสต้า ลองปรับ default sound device ให้เป็น s/pdif ดูครับ

ประมาณนี้

ปล.รูปไม่ตรงนะครับ เพราะผมไม่ได้ใช้วิสต้า
              Attached Files

Comment

ขอบคุณมากครับ ได้แล้วครับ^^

Comment

Working...
                X