Announcement

Collapse
No announcement yet.

Swan m10 กับ Microlab m880 ช่วยเลือกให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Swan m10 กับ Microlab m880 ช่วยเลือกให้หน่อยครับ

อยากได้มาเปิดฟังเวลาวิ่งลู่วิ่งไฟฟ้าครับ
    ฟังเพลงทุกแนวเลยครับ อาจจะเน้นเพลงร็อคหน่อย อยากได้เบสชัดๆ ขอบคุณครับ

จริงๆได้หมด นะครับ
    เเต่Swan m10 ชื่อชั้นดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณครับ อยากจัด Swan แต่ห่วงเรื่องเบสนิดหน่อย
      บ้านผมอยู่ไกลด้วย คงไม่ได้ไปเทส

Comment

เบสหนักๆ จะได้ลืมเสียงหัวใจครับ ยิ่งเบสหนัก ยิ่ง Cardio สะใจ Heart Rate พุ่งกระจาย
        Last edited by 111111; 10 Jul 2016, 19:15:35.

Comment

วิ่งลืมเหนื่อยกันเลย

Comment

Originally posted by 111111 View Post
            เบสหนักๆ จะได้ลืมเสียงหัวใจครับ ยิ่งเบสหนัก ยิ่ง Cardio สะใจ Heart Rate พุ่งกระจาย
            อันนี้จริง ระหว่าง คาดิโอ้ ผมทดสอบดูระหว่างเปิด dreamtheater ฟัง กับดูทีวี อย่างแรก heartrate พุ่งปรี๊ดๆ

Comment

Working...
            X