Announcement

Collapse
No announcement yet.

??? น้ำหอมตัวเทพ Allure Homme Sport Colonge + Giogio Armani Pour Homme + UNIQLO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ขาย] ??? น้ำหอมตัวเทพ Allure Homme Sport Colonge + Giogio Armani Pour Homme + UNIQLO

ติดตามสินค้าใหม่ มากมายกว่าในนี้เยอะเลยค่ะ อัพเดทรวดเร็ว ทันใจ ได้ที่

www.facebook.com/coolcolorfashion

เกิดมาชาตินี้ไม่เคยโกงใครค่ะ

สนใจโทร หรือ ส่งข้อความ PM มาได้ค่ะ

โทร 095 561 6536

อยากได้น้ำหอมตัวไหน สั่งได้ค่ะ บอกชื่อมา สอบถามมาได้
    ราคาพิเศษ
    ทุกยี่ห้อ ทุกแบบ ทุกรุ่น
    ทุกขนาด แท้ 100%
    -แบบกล่องซีล
    -แบบเทสเตอร์กล่องขาว
    แท้ 100%
    ใครอยากได้น้ำหอมตัวใด
    ib มาสั่งได้เลยค่ะ ราคาพิเศษ
    ลองสอบถาม
    มาพูดคุยก่อนได้ค่ะ ว่าต้องการตัวใด
    เพราะมีเยอะมากค่ะ
    ย้ำอีกครั้ง
    ไม่ขายของปลอมนะคะ
    ใครที่เคยซื้อกับร้านเราจะทราบดี

น้ำหอมทุกขวดส่ง EMS ฟรีค่ะ

น้ำหอมทุกขวดแท้ล้าน%ค่ะ
    ได้รับคำชมจากลูกค้าเสมอ ส่งข้อความมาชม โทรมาชมค่ะ

มีเคล็ดลับการใส่น้ำหอมบนผิวให้ติดทนนานมาบอกค่ะ
    เป็นเคล็ดลับที่สรุปง่ายๆและทำการปฏิบัตมาแล้วจริงพบว่าเยี่ยมจริงๆ

เคล็ดลับนี้ทำได้เช่นเดียวกันทั้งชาย-หญิงนะค่ะ

ก่อนอื่นทำความเข้าใจกันนิดนะคับว่าน้ำหอมจะระเหยได้ดีบนผิวเนื้อที่อุ่นและมีการหมุนเวียนโลหิตดี

ดังนั้นควรฉีดน้ำหอมบนผิวมากกว่าที่จะฉีดบนเสื้อผ้านะคับ
    เพราะจะทำปฏิกิริยาบนผิวคนเราได้ดีเมื่อเจอความอุ่นกายคับ

จุดที่จะช่วยเร่งให้น้ำหอมส่งกลิ่นหอมได้มากและได้ทนนาน
    คือฉีดที่จุดชีพจรต่างๆที่เลือดลมเราไหลเวียนผ่านดังนี้คับ

1. ต้นคอหลังใบหูทั้ง 2 ข้าง
    เพราะจุดนี้ละคับเมื่อเวลาเราเดินสวนกับคนอื่นก็จะได้กลิ่นชัดเจนคับ
    เพราะตรงนี้คือจุดชีพจรของเราคับ

2. บริเวณกลางอกร่องอก
    เพื่อให้ตัวเราได้กลิ่นน้ำหอมนั้นสดชื่นและมีความสุขไปกับมันคับ

3. ข้อพับแขนทั้ง 2 ข้าง
    เพราะเมื่อเวลาเราขยับตัวกลิ่นก็จะมีการหอมโชยออกมาทั้งวันคับ

และสุดท้ายใส่น้ำหอมหลังอาบน้ำเสร็จใหม่ๆ
    จะช่วยทำให้กลิ่นหอมติดทนนานกว่าปกติ
    ส่วนตัวผมเอง
    ก็จะทำฉีดแบบนี้ทุกครั้งที่ใช้น้ำหอมแค่นี้ก็เอาอยู่แล้วละคับ

แต่งหล่อแต่งสวยกันแล้ว อย่าลืมเติมหอมกันนะคับ
    น้ำหอมหลายขวดและสินค้าที่ได้ขายไปแล้วเยอะมากผมขออนุญาติลบออกคับกระทู้จะได้ไม่ยาวเกินไป

CHANEL Allure Homme Sport
    ขวดยักษ์ใหญ่มาก 100 ml ใช้กันยาวๆ คุ้มๆ ของใหม่ กล่องขาว เทสเตอร์ ครบ
    Chanal ตัวเทพอีกตัวนึงค่ะ ไม่ต้องอธิบายความหอมอะไรกันมากเลยหายาก นานได้มาทีค่ะ

ตัวนี้หอมสดชื่น สบายๆ นุ่มนวล
    พริ้วๆ แม้ชื่อจะบอกว่า Colonge แต่ด้วยความเป็นแบรนด์ระดับสูง จึงติดทน สมชื่อ Chanel ยี่ห้อนี้ ไม่มีผิดหวังค่ะ

ขาย 4200 ส่งฟรี EMS

YSL (อีฟแซง โรลอง) รุ่น La Nuit de L' Homme Le Parfume ตัวนี้เป็นเพอร์ฟูมนะคะ ขนาด 75 ml ของใหม่ เป็นเพอร์ฟูม เข้มข้น ติดแน่น นวลนาน ตามสไตล์ยี่ห้อนี้ค่ะ ติดทนมาก

ของใหม่ ขวดใหญ่ ขนาด 100 ml

ตอนนี้มาแรงค่ะ เพราะมีกระวาน และ ลาเวนเดอร์ใส่แล้วเพิ่มเสน่ห์เย้ายวนใจมาก
    พูดเลย มาแบบจัดแน่นเต็มๆ กับความเซ็กซี่ ที่เย้ายวน นุ่มเนียนจมูกมากๆ
    ผู้ชายหรือผู้หญิง ที่ใช้กลิ่นนี้ บอกได้เลยว่า ลุคจะมาแบบดูดี Masculine , Metro เซ็กซี่ เย้ายวนสุดๆ
    มีเสน่ห์ น่าค้นหามากๆ เพราะด้วยกลิ่นกระวานและลาเวนเดอร์นั่นละค่ะ
    ที่มีชั้นเชิงมาก มีความนุ่มนวล ครีมมี่ ครีมมี่ แต่ไม่เลี่ยนเพราะมีหญ้าแฝกมาตัดความหวานตรงนั้น
    แต่แฝงความสดชื่นเข้ามาผสมให้อย่างลงตัว
    ที่สำคัญ ตัวนี้ เป็น Purfume มาเต็ม น้ำหอมเข้มข้น หอมนาน ติดทน เหมาะกับการใส่ไปทำงาน เที่ยว
    หรือ แฮงค์เอ้าท์กับเพื่อนฝูงยามค่ำคืน แม้เจอควันบุหรี่มากๆ ก็ไม่ต้องห่วง กลิ่นไม่จางไปง่ายๆ แน่นอนค่ะ

ขาย แล้วค่ะ ส่งฟรี EMS

YSL (อีฟแซง โรลอง) รุ่น YSL Homme
    ขนาด 100 ml ของใหม่ กล่องขาว เทสเตอร์

รุ่น YSL Homme
    หอม สดชื่น กระปรี้ กระเปร่า ซ่าๆผสมกับความนุ่ม แบบเนียนจมูกนวลนาน ตามสไตล์ยี่ห้อนี้ค่ะ
    ติดทนมาก

ตอนนี้มาแรงมากค่ะ ยี่ห้อนี้

เย้ายวนมาก พูดเลย กับความสดชื่นสบายๆ ที่เย้ายวน หอมมีระดับกลิ่นไม่แรง ไม่ฉุน
    นุ่มเนียนจมูกมากๆ ผู้ชายหรือผู้หญิง ที่ใช้กลิ่นนี้ บอกได้เลยว่า ลุคจะมาแบบดูดี Masculine , Metro เซ็กซี่ เย้ายวนสไปซี่ สุดๆ มีเสน่ห์ น่าค้นหามากๆ เพราะด้วยลาเวนเดอร์นั่นละค่ะ ที่มีชั้นเชิงมาก มีความนุ่มนวล ครีมมี่ ครีมมี่ แต่ไม่เลี่ยนเพราะมีหญ้าแฝกมาตัดความหวานตรงนั้น แต่แฝงความสดชื่นเข้ามาผสมให้อย่างลงตัว

เหมาะกับการใส่ไปทำงาน ใส่เที่ยว หรือ แฮงค์เอ้าท์กับเพื่อนฝูงยามค่ำคืน

ขายแล้วค่ะ ส่งฟรี EMS

Lacoste Essential Sport
    ของใหม่ ขวดใหญ่ ขนาด 125ml

กลิ่นติดทนมากคับ
    กลิ่นกระจายสดชื่นมาก

เป็นน้ำหอม Citrus Aromatic สไตล์สดชื่นแนวซิตรัส ใสๆ ให้ความรู้สึกสดชื่นตลอดเวลา หวานเล็กๆ จากเครื่องเทศที่ผสมกัน เช่น amber, patchouli, mandarin orange, juniper, pink grapefruit, bergamot, white musk และ geranium ให้กลิ่นทันสมัย และกลิ่นติดทนมากคับคุ้มค่ากลิ่นหอมสะอาดๆ ถูกใจทุกคนที่ได้กลิ่นนี้ เพราะเป็นกลิ่นที่ใช้ง่ายมากกกกกกก

เหมาะใส่ในทุกสถานการณ์
    กับอากาศบ้านเรา กลิ่นสดชื่น
    สะอาดมาก กลิ่นสนุก ขี้เล่น มีชีวิตชีวาสดใส สไตล์หนุ่มๆ เร่าร้อน

ใส่ได้ทุกวันคับ ใส่แล้วไม่อึดอัด ไม่มึนหัว เพราะสดชื่น เบาๆ สบายๆ กลิ่นสะอาดๆ สปอร์ตแมนคับ กลิ่นนี้แม้ทำงานกลางแจ้ง หรือเล่นกีฬา เหงื่อออก ก็ยังหอมคับไม่ต้องกังวลเลย

ใส่ทำงาน ใส่เรียน ไปเที่ยว ชิสๆ เรื่อยๆ ดูหนัง ฟังเพลง ได้หมดคับ

1. Giorgio Armani - Acqua di Gio Pour Homme

คนรักน้ำหอม ไม่มีใครไม่รู้จักตัวนี้แน่นอนค่ะ น้ำหอมสามัญประจำบ้าน ที่ใช้ได้ง่ายๆ
    เหมาะทุกโอกาสจริงๆตัวนี้ เพราะมีเสน่ห์มากเหลือเกิน ซิตรัสมาเต็มๆ
    ผสมความนุ่มจากดอกส้มและพืชโทน Spicy ซ่าๆ ที่ผสมผสานความสดชื่นและความอบอุ่นเนียนมากกไว้ด้วยกัน
    คลาสสิคตลอดกาล ไม่ต้องอธิบายความหอมอะไรมากมาย เพราะติดอันดับขายดี 1 ใน 10 ของโลก
    กลิ่นนี้ ให้อารมณ์พริ้ววว เย็นสบาย ท้องฟ้า สายลม ทะเล ที่สำคัญติดทนมาก
    ใครทำงานออกนอกสถานที่ ไซส์งานต่างๆ ไม่ต้องห่วง แม้เหงื่อออกมาก
    กลิ่นก็ยังติดทนและตีขึ้นมาให้ได้กลิ่นตลอดเวลา
    เหมาะกับทั้งชายและหญิง และเหมาะ ทุกโอกาสจริงๆค่ะ
    ส่ทำงาน เข้าประชุม พบปะลูกค้า เที่ยว ดูหนัง วันสบาย ได้หมด
    เพราะให้กลิ่นสะอาดสดชื่นยาวนานจริงๆ

ของใหม่ กล่องซีล ป้ายไทยขึ้นห้าง ขนาดใหญ่ 100 ml

2. Giorgio Armani - Acqua di Gio ESSENZA Purfume
    กลิ่นคล้ายกับตัวรุ่นพี่นั่นละค่ะ แต่เป็นตัวเพอร์ฟูม คือกลิ่นจะแน่นกว่า จัดกว่า แรงกว่านั่นเอง
    ความหอมไม่ต้องบรรยายอะไรเช่นกันค่ะ ใครชอบของแรงจัดได้เลยค่ะ ไม่มีผิดหวัง
    เหมาะกับทั้งชายและหญิง และเหมาะ ทุกโอกาสจริงๆค่ะ ใส่ทำงาน เข้าประชุม พบปะลูกค้า
    เที่ยว ดูหนัง วันสบาย ได้หมด เพราะให้กลิ่นสะอาดสดชื่นยาวนานยิ่งขึ้น

ของใหม่ กล่องซีล ป้ายไทยขึ้นห้าง ขนาดใหญ่ 75 ml

Uniqlo POLO
    เสื้อโปโล ผ้าปีเก้ ใส่สบาย ชนช้อป
    สีกรมท่าเข้ม เส้นแดง หล่อเข้มคับ
    ของใหม่ซื้อมา ใส่ 1 ครั้งพับเก็บคับ
    โคดดดดดใหม่ พูดเลย เหมือนซื้อของใหม่คับ
    ในช้อปยังขายอยู่เลยคับผม แวะดูกันที่ช้อปได้เลย

Size ป้าย S
    สัดส่วนวัดจริง
    ไหล่ 17 อก 19 ยาว 26
    ขาย 500 (ช้อป Uniqlo ขาย 790 คับ)

Last edited by Lab Color; 19 May 2019, 23:32:15.

hh

Comment

hh

Comment

hh

Comment

hh

Comment

hh

Comment

up

Comment

hh

Comment

hh

Comment

hh

Comment

up

Comment

hh

Comment

hh

Comment

hh

Comment

???? hh

Comment

Working...
                              X