Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ Nod32 ลบfile .exe หมดเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับ Nod32 ลบfile .exe หมดเลย

nod32 ลบไฟล์ EXE หมดเลยครับ ผมว่าโดนไวรัส ตัวนี้ Win32/Delf.NRJ
    แต่ผมหาทางแก้ไม่ได้เลยครับ ใครพอมีวิธีแก้ ฆ่า กำจัด มัน ช่วยผมที่ครับ

มันทำให้ nod32 ลบ หมดเลย ไม่ว่าจะเป็น KMP MPC Hon PPSSPP SNE9X และเกมส์อื่นๆ ที่ exe ลบหมดเลย

NOD32 ถ้าไม่ได้เสียเงินซื้อ keyแท้ก็ไม่ต้องใช้ ไรค่าสุดๆ...หาตัวอื่นฟรีมาใช้ดีกว่า...หรือลง bitdefender , kaspersky ใช้ไปก่อน30วัน ส่วนที่มันลบไฟล์.exe ดาวว่าคอมคุณไวรัสกินหมดแล้ว..
    ถ้าไม่เก่งเรื่องคอมแนะนำ ลงwindowsใหม่เถอะ แต่ถ้าเก่งก็แก่ได้ ใช้โปรแกรมสแกนไวรัส ดีๆอย่าง bitdefender สแกนหาเสร็จแล้ว หาด้วยตัวเองอีกที่..เพราะมีบางตัวเข้าไปสิงไฟล์.rar ที่เราเก็บไว้ได้...เช่น(lpk.dll)

Comment

Working...
    X