Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใส่หูฟังบลูทูธแล้วเวลาเดินหรือวิ่งมันชอบหลุดจากหูมีวิธีแก้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใส่หูฟังบลูทูธแล้วเวลาเดินหรือวิ่งมันชอบหลุดจากหูมีวิธีแก้ไหมครับ

ซื้อหูฟังบลูทูธมาใช้ได้สักระยะใส่ออกกำลังกายรู้สึกว่าเวลาวิ่งหูฟังชอบหลุดครับ ในกล่องที่ซื้อก็ไม่มีอุปกรณ์อื่นๆให้มาเลย พอจะมีวิธีแก้ไขให้แน่นขึ้นไหมครับ

เราไม่รู้มันมีขายแยกรึป่าวนะ แต่ของเรายี่ห้อ Jabees Bsport มันมีที่เกี่ยวหูแบบดีๆมาให้ 2 ไซส์เลยอะ ปรับระดับได้นะ ยังไม่เคยหลุดอะ

Comment

ของผมแน่นหนามาก ตัวล็อกหูกับจุกหูฟังมีมาให้เลือกเลย ไม่ต้องคอยพะวงตอนวิ่งครับ ซื้อมา 1490 คุ้มเลย

Comment

ลองไปดูร้านที่ซื้อมารึยังครับ ว่ามีอุปกรณ์เสริมรึป่าว แต่ส่วนใหญ่หูฟังดีๆแพงๆสมัยนี้
        มันน่าจะมีมาให้อยู่แล้วไม่ใช่หรอ ขนาดจาบี้ข้างบนยังมีให้เลย

Comment

Working...
        X