Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไปเจอ Yamaha NX50 ใน Ebay ราคาน่าจัดมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปเจอ Yamaha NX50 ใน Ebay ราคาน่าจัดมาก

พอดีผมเปิดหา Yamaha NX50 หาไปอยู่เรื่อยๆ สัปดาห์แล้วสัปดาห์เล่า หายากมากๆ ทีนี้ก็ดันไปเจอใน Ebay เป็นตัวสีขาว ราคาดึงดูดเงินในกระเป๋ามากกก 2,250 เอง แต่ไม่รวม shipping ถ้ารวมก็บวกอีก 1,400
    ช่วยผมตัดสินใจหรือยับยั้งชั่งใจหน่อย

งานผมสั่งของมาเกือบทุกเดือนถ้าส่งไปรอที่ของบริษัท ผมก็ไม่ต้องเสียค่าขนส่งมาไทย เท่ากับว่าจ่ายไป 2,250

เอาไงดีครับ T_T

ไปเจอ NX-B55 เป็นรุ่นต่อยอดที่เพิ่มบลูทูธเข้ามา ในราคา 3,370 ตัวนี้สีดำขอบทอง ตัดสินใจยากกว่าเดิม -_-"

Comment

อย่ายับยั้งช่างใจเลยครับท่าน parkkheang ผมอยากเอาด้วยครับ(NX-50) LoL

Comment

Originally posted by Pickosungg View Post
        อย่ายับยั้งช่างใจเลยครับท่าน parkkheang ผมอยากเอาด้วยครับ(NX-50) LoL
        อยากรู้ว่าตัว nx-b55 เสียงต่างมั้ยหรือว่ามีเพิ่ม bluetooth เข้ามาแต่เสียงเหมือนเดิม?

ผมนี่จะกดสั่งแล้วเนี่ย รอฟังความเห็นหลายๆท่านเพิ่มต่อมความอยากอีกนิด

Comment

NX-B55

Comment

Originally posted by jamejazz View Post
            NX-B55
            เอาบลูทูธไว้เผื่อดีกว่าขาดใช่มั้ย

Comment

ไปเจอ nx-b55 สีดำทอง มาราคา 2,700 สงสัยไม่น่าเกินพรุ่งนี้จัดแน่นอนแระ เจอราคาถูกขนาดนี้ทนไม่ไหวแล้ว กำ
              Attached Files
              Last edited by parkkheang; 18 Aug 2016, 00:04:15.

Comment

กล่องใหญ่ไช้ใด้อยู่นะ ผ่านศุลโดยไม่โดนอะไรเลยคงปาฏิหารย์

Comment

Originally posted by XsoeIIsJ View Post
                  กล่องใหญ่ไช้ใด้อยู่นะ ผ่านศุลโดยไม่โดนอะไรเลยคงปาฏิหารย์
                  ราคายั่วยวนจนพร้อมเสี่ยงอ่ะท่านหรอย อิ อิ

Comment

ดำ-ทอง นี่อยากได้มาก แต่ไม่รู้จะเอามาทำไรนี่สิ

Comment

Originally posted by parkkheang View Post
                      ราคายั่วยวนจนพร้อมเสี่ยงอ่ะท่านหรอย อิ อิ
                      กลัวจะเอาราคาร้านมั่นคงมาประเมินอ่ะสิ ==

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
                        ดำ-ทอง นี่อยากได้มาก แต่ไม่รู้จะเอามาทำไรนี่สิ
                        แค่เอามาวางไว้ดูเป็นคุณค่าทางใจก็โอแล้วครับ อิ อิ

Comment

ดำทองสวย *_*

Comment

Originally posted by parkkheang View Post
                            แค่เอามาวางไว้ดูเป็นคุณค่าทางใจก็โอแล้วครับ อิ อิ
                            ไม่โอเลยครับ
                            ลำโพงไม่ได้ใช้เดี๋ยวพังครับ 555555

Comment

nx50 ในไทยแพงจังเลย

Comment

Working...
                              X