Announcement

Collapse
No announcement yet.

ODIGY LS โมเป็น ODIGY4 ได้มั้ยครับ พี่น้อง...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ODIGY LS โมเป็น ODIGY4 ได้มั้ยครับ พี่น้อง...

เคยเจอในหนังสือคอมเล่มหนึง นานแล้วเหมือนกัน เค้าบอกว่าตระกูล odigy โมได้ แสดงสรรพคุณต่างๆนาน แต่ผมลองแล้ว เครื่องค้างไปเลย ก็เลยอยากทราบว่ามีใครทำสำเร็จบ้างหรือว่าการ์ดของผมมันโมไม่ได้ รบกวนเทพด้วยนะครับ...

มันคนละตระกูล

Comment

เข้ามางง ODIGY คือ audigy อ่ะป่าว

Comment

ครับ audigy ครับ ประทานโทษ...

Comment

โมเป็น X-Fi เถอะครับ

Comment

Working...
          X