Announcement

Collapse
No announcement yet.

วันนี้โชคดีได้ของแรร์มาอยู่ในมือ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้โชคดีได้ของแรร์มาอยู่ในมือ

ได้มาแต่ตัวไร้ส่วนควบ ว่าแต่อแดปเตอร์มันจำเป็นไหม ตอนนี้ต่อสาย USB อย่างเดียวมันก็ติดปกติ

Picture 1.jpg

อยากใด้มั่ง หาตัวนี้อยู่เหมือนกันนะ

คิดว่าน่าจะเหมือน carat peridot นะ ประมานว่าถ้ามีหม้อแปลงเสียงจะดีขึ้น แต่ถ้าไม่มีก็ยังทำงานใด้

Comment

ปล่องขาวๆ 2 อัน มัน คือ อะไร โวลุ่มหรือรึปล่าวครับ ทำไมหน้าตามันแปลกๆ

Comment

Originally posted by pratheepk View Post
        ปล่องขาวๆ 2 อัน มัน คือ อะไร โวลุ่มหรือรึปล่าวครับ ทำไมหน้าตามันแปลกๆ
        แกนโวลุ่มนั่นแหละ

Comment

ของผมถ้าถอด adapter ไม่ติดอ่า

Comment

Working...
          X