Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซาวน์การ์ดกับลำโพงให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซาวน์การ์ดกับลำโพงให้หน่อยครับ

ใช้ Creative SB Live !! + Boston BA 65 มา 8 ปีได้ เลยว่าจะเปลี่ยนซะที เน่าเหลือเกิน

ชอบฟังเพลง เลยว่าจะหาลำโพง 2.1 เน้นฟังเพลงใช้ตัวไหนดีครับพี่ๆน้อง
    ส่วนซาวน์การ์ดใช้ 2ZS ก็พอแล้วมั้งผมว่า ใช้งานแค่ 2.1เองครับ

งบ 5 - 8000 บวก ลบ นิดหน่อย ชอบเสียงของ Boston มากๆ แต่หาไม่ได้แล้ว พอจะมีลำโพงตัวไหนที่เสียงแนวนี้มั้ยครับ จัดให้หน่อย ขอบคุณหลายๆ

ใช้ dac ดีกว่ามั้งครับ ฟังเพลง

ลำโพงขายต่อผมไหม 5555

Comment

ที่ใช้อยู่ก็ใช่ย่อยนะครับน่ะ

Comment

Originally posted by Anubizy_GOLD View Post
        ที่ใช้อยู่ก็ใช่ย่อยนะครับน่ะ
        ผมก็ไม่ค่อยรู้อ่ะครับ เห็นเดี๋ยวนี้ มีแต่ 2ZS ไม่ก็ Xfi music ผมก็นึกว่าของผมมันตกยุคแล้ว บวกกับอยากลองด้วยน่ะครับ

คุณ leahlover ผมขอเก็บขึ้นหิ้งแล้วกันครับ ร่วมหัวจมท้ายกันมา 8 ปี เลิกกับแฟนไป 4 - 6 คนได้ ความหลังเยอะครับ ลำโพงอันนี้

Comment

ผมว่าแค่เปลี่ยนจาก Live เป็น Audigy 2 ZS ก็จี๊ดกว่าเดิมเยอะแล้วครับ

ป.ล. ผมใช้ Audigy 2 ZS กับ Boston BA635 ครับ

Comment

Audigy 2 ZS ก็ดีครับ แจ่มตอนนี้ราคา 1700 บ.เองมือ 1 จากนอกด้วย

Comment

Working...
            X