Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำ Sound Card หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำ Sound Card หน่อยครับ

เน้นดูหนังครับ ใช้คู่กับ Leona G9 งบประมาณ1000-2000 ส่วนฟังเพลงผมฟังกับ Fiio E03K + MicroLAB B-73 อยู่แล้ว

ลองหาดูตามเว็บพวก Advice Jib มีแต่ BLASTER AUDIGY FX ที่อยู่ในงบเสียงเป็นไงบ้างครับ

มือ1 มือ2 ได้หมด ขอให้มีขายก็พอ 5555+

Originally posted by Yakuzaa View Post
    เน้นดูหนังครับ ใช้คู่กับ Leona G9 งบประมาณ1000-2000 ส่วนฟังเพลงผมฟังกับ Fiio E03K + MicroLAB B-73 อยู่แล้ว

ลองหาดูตามเว็บพวก Advice Jib มีแต่ BLASTER AUDIGY FX ที่อยู่ในงบเสียงเป็นไงบ้างครับ

มือ1 มือ2 ได้หมด ขอให้มีขายก็พอ 5555+

https://www.overclockzone.com/forums...meMusic-SB0460

ห้องนี้เลยครับ แนะนำตัว creative x-fi 0460หรือ 0880 ครับ อยู่ในงบครับ เสียงดีกว่า FX ซึ่งชิฟเสียงเป็นของออนบอร์ด

Comment

XX

2รุ่นนี้อันไหนเสียงดีกว่าครับ เน้นหนัง100%เลย แต่ดูๆแล้ว 0880 น่าจะดีกว่าเพราะเป็น PCI Express

Comment

Originally posted by Yakuzaa View Post
        2รุ่นนี้อันไหนเสียงดีกว่าครับ เน้นหนัง100%เลย แต่ดูๆแล้ว 0880 น่าจะดีกว่าเพราะเป็น PCI Express
        เสียงเหมือนกันครับ แต่ผมชอบ 0880 เสียงแน่นกว่านิดหน่อยครับ

Comment

สวยดีไม่รู้เสียงดีป่าว

Comment

YY

ขอบคุณมากครับ

Comment

Working...
            X