Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกsound card หน่อยฮะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกsound card หน่อยฮะ

X-fi tita 7.1 sb0880 กับ CREATIVE X-FI 5.1 PRO sb1095 ตัวไหนน่าเล่นกว่าครับ
    ใช้กับหูฟัง hyperx revolver
    ใช้MB msi z170a gaming m5

คุงง๊าบ

ไม่มีช่อง PCI อดขายของเลยเรา

เชียร์ sb0880 ครับ เคยใช้ก็โอเคดี

แบบ USB ขี้เกียจให้มีสายรกรุงรังเพิ่ม (เรื่องเสียงไม่รู้ รอท่านอื่นแนะนำเพิ่มเติมนะครับ)

Comment

Originally posted by chicky4u View Post
      ไม่มีช่อง PCI อดขายของเลยเรา

เชียร์ sb0880 ครับ เคยใช้ก็โอเคดี

แบบ USB ขี้เกียจให้มีสายรกรุงรังเพิ่ม (เรื่องเสียงไม่รู้ รอท่านอื่นแนะนำเพิ่มเติมนะครับ)
      ขอบคุณครับ สั่งเจ้าsb0880มาละ รอของถึงอยู่^^

พออัพsound card ชักอยากอัพ speaker 55+

Comment

Working...
      X