Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอสอบถามเรื่องเสียง notebook เข้าไมค์เวลาใช้พวก discord,skype,talktalk หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอสอบถามเรื่องเสียง notebook เข้าไมค์เวลาใช้พวก discord,skype,talktalk หน่อยครับ

คือผมพึ่งซื้อโน๊ตบุ๊คมาใหม่แล้วพอโหลดโปรแกรมมาคุยกับเพื่อนเสียงใน notebook
    มันเข้าไมค์หมดเลยอะครับไม่ว่าจะเป็น youtube เพลงต่างๆ เสียงระบบเครื่อง เสียงเกม ไม่ว่าจะเสียบหูฟัง หรือเปิดลำโพงก็เข้าหมด เลยอยากถามว่ามีวิธีแก้ปัญหายังไงบ้างครับ
    ปล.พึ่งเคยโพสถามครั้งแรกอะครับผิดพลาดประการณ์ใดขออภัยด้วย

อันนี้คือตัวที่ทางร้านลงมาให้อะครับ smartaudio

อันนี้ส่วนของไมค์และสปีคเกอร์ครับ

Working...
X