Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5,000 พอได้หูฟัง RGB สวยๆซักอันใหมครับแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 5,000 พอได้หูฟัง RGB สวยๆซักอันใหมครับแนะนำหน่อย

ขอบคุณครับ

รอไปซื้อที่งาน COMMART น่าจะได้ของถูกกว่านี้เยอะครับ

Comment

Originally posted by proteenzer View Post
      รอไปซื้อที่งาน COMMART น่าจะได้ของถูกกว่านี้เยอะครับ

ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by proteenzer View Post

ตัวนี้ผมใช้อยู่ ดูหนังเล่นเกมส์อย่างมันส์ ปรับโหมด DTS

Comment

ผมซื้อ Logitech Wireless ยุคก่อน จำไม่ได้ ซื้อมากะ Logitech keyboard gaming g19 หูฟัง ใช้ไม่ถึง 2 เดือนฟัง ชาร์จแบตไม่เข้า เสียงก็เบาเหลือเกิน เสียงก็งั้นๆ

Keyboard ก็ 5-6 เดือนพัง ฟังชั่น Macro ก็ใช้ได้บ้างไม่ได้บ้าง บอกลา Logitech ... สำหรับผม

Comment

5,000 นี้ผมว่าได้ 5.1 แท้ อยู่นะ

Comment

อย่าเอาrgbเลยเชื่อผมเน้นเรื่องเสียงดีกว่าไป hyperx cloud revolver ดีกว่าครับงบนี้

Comment

Working...
              X